หน้าแรกสมาคมกีฬานนทบุรีกรรมการชมรมกกท.สพก.บุคลากรนักกีฬาดีเด่นภาพกิจกรรมนักกีฬาดาวรุ่งเว็บลิงค์
ยินดีต้อนรับ
สมาชิกใหม่วันที่
ไอซ์29:10:2557
ดิว14:10:2557
g8:11:2557
เสี่ย7:11:2557
กอล์ฟ6:9:2557
ภีม23:3:2557
upup20:3:2557
บูม18:3:2557
tttttt13:2:2557
ส้ม20:12:2556
สมาชิกเข้าระบบ
ยูสเซอร์เนม :
รหัสผ่าน :
 

ลืมรหัสผ่าน  |   สมาชิกใหม่

ปากเกร็ดคัพ
ปิงปองอบจ.นนทบุรีคัพ
สมาคมกีฬาจังหวัด
กีฬาแห่งชาติ
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สาระความรู้ต่างๆ ทั่วไปเกี่ยวกับกีฬาปิงปอง
เล่นปิงปองให้สนุกและถูกวิธี
อุปกรณ์ต่างๆ ที่เกี่ยวกับกีฬาปิงปอง

ปฏิทินกิจกรรมพิเศษ
November 2014
S M T W T F S
            1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30            
สมาชิกจดหมายข่าว
สมัคร ยกเลิก
บริการรถทัวส์
ต้องการให้ชมรมเทเบิลเทนิสมีกิจกรรมอะไร (9809)
จัดการแข่งขันระดับเยาวชน (2046)
20.86%
จัดการแข่งขันกีฬานักเรียน (1998)
20.37%
อบรมผู้ฝึกสอน(2142)
21.84%
จัดการแข่งขันระดับประเทศ (1863)
18.99%
พาไปแข่งขันต่างประเทศ (1760)
17.94%
มีอีก>>
นักกีฬ่าฬาดาวรุ่ง

เยาวชนชายเดี่ยว ALLTHAILAND  2  จังหวัดพิษณุโลก

 

 

 1. ปิยพร   ปานนาค   นักกีฬาเยาวชนทีมชาติ 

เกิดวันที่      22      สิงหาคม    พ.ศ. 2539 
บิดา  นายจำปี    ปานนาค   มารดา  นางพัชรินทร์   ปานนาค
การศึกษาประถมศึกษา    ประถมศึกษาปีที่   6    โรงเรียน วัดผาสุกมณีจักร์
ผลงานการแข่งขัน
1. ชนะเลิศทีมหญิงเยาวชนอาเซียน  ปี  2549  
2. ชนะเลิศทีมหญิง  กีฬาแห่งชาติ    2550  นครศรีธรรมราชเกมส์
3. ที่  3 ทีมหญิง กีฬาเยาวชนเอเชีย ณ  ประเทศ  เกาหลีใต้  2550

4  ที่   3  ทีมหญิง  กีฬาเยาวชนอาเซียน    ณ  ประเทศ ลาว   2550 

 

 

2. พิสิฏฐา    เมฆอัพร    นักกีฬาเยาวชนทีมชาติ  

เกิดวันที่    5     ธันวาคม     2539 
บิดา  นายสุทธิพงษ์      เมฆอัมพร       มารดา  นางระวิพร   เมฆอัมพร    
การศึกษาประถมศึกษาปีที่  6    โรงเรียนเซนต์ฟรังซิสเซเวียร์
ผลงานการแข่งขัน
1. ชนะเลิศทีมหญิงเยาวชนอาเซียน  ปี  2549 

2. ชนะเลิศทีมหญิง  กีฬาแห่งชาติ    2550  นครศรีธรรมราชเกมส์ 
3.  ที่   3  ทีมหญิง  กีฬาเยาวชนอาเซียน    ณ  ประเทศ ลาว   2550
4.  ที่  3  หญิงเดี่ยว กีฬาเยาวชนอาเซียน    ณ  ประเทศ ลาว   2550      

  

3. สุวิดา   โทศรีทา     นักกีฬาโรงเรียนปากเกร็ด 

เกิดวันที่    15     กุมภาพันธ์        2534
บิดา  นายสังข์   โทศรีทา     มารดา นางนิภรณ์   โทศรีทา  
การศึกษามัธยมศึกษา  ปีที่  4     โรงเรียนปากเกร็ด 
ผลงานการแข่งขัน
1.  ชนะเลิศทีมหญิง      กีฬาแห่งชาติ    2550  นครศรีธรรมราชเกมส์ 

2.  รองชนะเลิศหญิงคู่   กีฬาแห่งชาติ    2550  นครศรีธรรมราชเกมส์ 
3.  ชนะเลิศทีมหญิง รุ่นอายุ  18  ปี ,รุ่นทั่วไป  ชิงแชมป์สโมสรนานาชาติ  2550 
4.  รองชนะเลิศทีมหญิง   กีฬาเยาวชนแห่งชาติ    2550  จังหวัดสุราฏษฎร์ธานี
4.  ชนะเลิศทีมหญิงกรมพลศึกษา  รุ่นอายุ  16  ปี  ปี  2550 

 

4. ศุภรัตน์    เมืองทิพย์  า     นักกีฬาโรงเรียนปากเกร็ด 

เกิดวันที่    2     สิงหาคม         2534
บิดา  นายอำนาจ  เมืองทิพย์    มารดา นางยุภา  เมืองทิพย์ 
การศึกษามัธยมศึกษา  ปีที่  4     โรงเรียนปากเกร็ด 
ผลงานการแข่งขัน
1.  ชนะเลิศชายเดี่ยว     กีฬาเยาวชนแห่งชาติ    2550  จังหวัดสุราฏษฎร์ธานี

     ได้รับตำแหน่งนักกีฬาดีเด่น 
2.  ชนะเลิศคู่ผสม  รุ่นอายุ  16  ปี  กีฬานักเรียนกรมพลศึกษา 2549 
3.  ชนะเลิศชายเดี่ยว  รุ่นอายุ   18  ปี  ALLTHAILAND จังหวัด ตรัง
4.  ชนะเลิศทีมชายกรมพลศึกษา  รุ่นอายุ  16  ปี  ปี  2550 

 

 

5.  อุดมรักษ์    ปรางค์ทอง  นักกีฬาโรงเรียนปากเกร็ด

เกิดวันที่    22     มีนาคม   2535   
บิดา  นายเดชา   ปรางทอง  มารดา  นางวันดี   ปรางทอง  
การศึกษามัธยมศึกษาปีที่  4     โรงเรียน ปากเกร็ด
ผลงานการแข่งขัน
1. ชนะเลิศทีมชาย  รุ่นอายุ  16  ปี   กรมพลศึกษา  2550

2. ชนะเลิศเยาวชนชายเดี่ยวอายุ  15  ปี  ALLTHAILAND  2  จังหวัดพิษณุโลก
3. ชนะเลิศเยาวชนชายเดี่ยวอายุ  15  ปี   ALL THAILAND 3   จังหวัดราชบุรี
4. ชนะเลิศไทยแลนด์ โอเพ่น อายุ  15  ปี  สโมสรนานาชาติ  2550

 

6 ลักษิกา    ทองทรัพย์     นักกีฬาโรงเรียนปากเกร็ด

เกิดวันที่    29    มีนาคม   2538
บิดา  นายนิพนธ์      ทองทรัพย์   มารดา  นางณัฐพร    ทองทรพย์    
การศึกษามัธยมศึกษาปีที่  1   โรงเรียนปากเกร็ด
ผลงานการแข่งขัน
1. รองเลิศทีมหญิง   กีฬาเยาชนแห่งชาติ   2550

2. ชนะเลิศทีมหญิง  รุ่นอายุ  16  ปี  กรมพลศึกษา  2550
3.  ชนะเลิศ
4.  ชนะเลิศ

 

 

 

 

 

 

view(15118)